Nhà mặt tiền đường Số 8, Linh Đông, Thủ Đức 28.7m² giá 3.1 tỷ - Sổ hồng riêng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường Số 8, Linh Đông, Thủ Đức 28.7m² giá 3.1 tỷ - Sổ hồng riêng

3.1 tỷ
28 m² - 111 triệu/m²

Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
28 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt vời tại mặt tiền đường Số 8, phường Linh Đông, thành phố Thủ Đức. Đây là một ngôi nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thuận lợi cho công việc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28.7m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu
  • Đặc điểm: Có sổ hồng riêng, đầy đủ pháp lý, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Linh Đông, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Linh Đông chỉ 500m, tạo thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện Đa khoa khu vực Thủ Đức, đảm bảo tiện ích y tế
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.1 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có giá trị tốt trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này!