Nhà mặt tiền đường số 8, Bình Hưng Hòa, 113m² giá 5.8 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường số 8, Bình Hưng Hòa, 113m² giá 5.8 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

5.8 tỷ
113 m² - 51 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
113 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại đường số 8, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân. Đây là một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản kinh doanh lý tưởng với mặt tiền thoáng đãng và vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 113m²
  • Bố trí: 1 trệt, gác suốt
  • Đặc điểm: Mặt tiền 2 mặt thoáng, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Hưng Hòa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THCS Bình Hưng Hòa 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần các tuyến đường lớn như Quốc Lộ 1A và Nguyễn Văn Luông, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần bệnh viện Bình Tân, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn kinh doanh tại vị trí đắc địa, dễ dàng tiếp cận khách hàng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.