Nhà mặt tiền đường số 6 Bình Phú 68m² giá 12.5 tỷ - Vị trí cực đẹp gần Chợ Lớn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường số 6 Bình Phú 68m² giá 12.5 tỷ - Vị trí cực đẹp gần Chợ Lớn!

12.5 tỷ
68 m² - 184 triệu/m²

11, 6, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
68 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại đường số 6, phường 11, quận 6, TP Hồ Chí Minh. Đây là nơi lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, thuận tiện di chuyển và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m² (ngang 4m, dài 17m)
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu + sân thượng, có tổng cộng 4 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền, đường nhựa xe hơi trong nhà, xe tải tránh nhau thoải mái, khu vực sầm uất, thích hợp cho việc ở và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Chợ Lớn khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa.
  • Gần các trường học cấp 1, 2, 3, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Chỉ mất 10 phút để di chuyển đến trung tâm quận 1 qua các tuyến đường chính.
  • Có nhiều quán ăn, cafe, siêu thị và các dịch vụ tiện ích xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh trong khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và nhanh chóng về căn nhà này! Chúng tôi cam kết mang đến dịch vụ tốt nhất cho quý khách hàng.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam