Nhà mặt tiền đường Số 25A, Bình Trị Đông B, 80m² giá 9.4 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường Số 25A, Bình Trị Đông B, 80m² giá 9.4 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

9.4 tỷ
80 m² - 118 triệu/m²

Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
80 m²

Chuyên gia đầu tư không thể bỏ qua cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đường Số 25A, phường Bình Trị Đông B, quận Bình Tân với diện tích 80m². Đây là vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh sống, mang lại tiềm năng phát triển lớn cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: Nền đất rộng 4m, chiều dài 20m, phù hợp cho nhiều mô hình kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, giao thông thuận tiện, khu vực dân cư đông đúc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Trị Đông, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Bình Trị Đông chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Gần bệnh viện Bình Tân, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng hoặc các gia đình muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!