Nhà mặt tiền Đường Số 2 Thủ Đức 187m² giá 11 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đường Số 2 Thủ Đức 187m² giá 11 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

11 tỷ
187 m² - 59 triệu/m²

Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
187 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền Đường Số 2, phường Bình Chiểu, thành phố Thủ Đức! Với diện tích 187m² và 2 tầng, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tài sản vừa ở vừa có thể cho thuê. Đặc biệt, chủ nhà đang cần bán gấp với giá chỉ 11 tỷ, giảm gần 2 tỷ so với giá thị trường!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 187m²
  • Bố trí: 2 tầng, thiết kế thông minh
  • Đặc điểm: Ngang 7m, phù hợp xây mới, cho thuê căn hộ dịch vụ hoặc văn phòng. Hiện tại đang cho thuê 7 phòng trọ với dòng tiền ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Bình Chiểu, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bình Chiểu chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trạm Metro, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Đường lớn, giao thông thuận lợi, thích hợp cho kinh doanh
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, bệnh viện và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tài sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư bất động sản, các doanh nghiệp đang muốn mở văn phòng hoặc gia đình muốn có một không gian sống thoải mái và tiện ích.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam