Nhà Mặt Tiền Đường Số 2, Tây Ninh - 121m² Full Thổ Cư, Hướng Đông Nam
Phường 3, Thành phố Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh
Nhà mặt tiền kinh doanh đắc địa, sẵn sàng đón chủ mới!
Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền Đường Số 2, khu vực sầm uất ngay gần Quảng Trường, Phường 3, Thành phố Tây Ninh. Vị trí đắc địa, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề hoặc an cư lý tưởng.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 121m² (6,05m x 20m)
- Bố trí: Diện tích vuông vắn, dễ dàng bố trí công năng sử dụng.
- Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, khu vực đông dân cư, tiềm năng kinh doanh cao. Toàn bộ là đất ở đô thị (ODT), pháp lý vững vàng. Hướng nhà Đông Nam mát mẻ, đón tài lộc.
Tiện ích xung quanh:
- Nằm ngay khu vực trung tâm Phường 3, gần Quảng Trường Thành phố Tây Ninh.
- Di chuyển thuận tiện ra các tuyến đường chính của thành phố.
- Gần các tiện ích công cộng như chợ, trường học các cấp, ngân hàng.
- Khu vực dân cư sầm uất, an ninh tốt, thích hợp kinh doanh buôn bán.
- Dễ dàng tiếp cận các khu vực hành chính và dịch vụ của thành phố.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 3.12 tỷ đồng (Giá trên m²: 25.7 triệu đồng/m²). Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.
Phù hợp với ai:
Căn nhà này là lựa chọn tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một bất động sản có vị trí kinh doanh đắc địa hoặc các gia đình muốn an cư tại một khu vực trung tâm, tiện nghi và đầy đủ dịch vụ.
Liên hệ:
Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền hiếm có tại Tây Ninh. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ!