Nhà mặt tiền đường số 17, Thủ Đức 392m² giá 45 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường số 17, Thủ Đức 392m² giá 45 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

45 tỷ
392 m² - 115 triệu/m²

Linh Chiểu (Quận Thủ Đức cũ), Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
10 Phòng
Diện tích
392 m²

Chủ đầu tư thông minh! Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền kinh doanh đắc địa tại đường số 17, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức. Với diện tích lên đến 392m², đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tài sản sinh lời ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 392m² (7.5 x 41m, nở hậu 12m)
  • Bố trí: 2 kiot phía trước, 6 phòng trọ và 2 căn nhà nguyên căn phía sau
  • Đặc điểm: Full thổ cư, sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ĐH Ngân Hàng và ĐH SPKT, thuận lợi cho sinh viên
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện mua sắm
  • Mặt tiền đường lớn, sinh viên qua lại đông đúc suốt ngày đêm
  • Gần các trường học và cơ sở giáo dục, phù hợp cho đầu tư lâu dài
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển ra các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có khả năng sinh lời cao, cũng như những ai đang tìm kiếm một nơi kinh doanh sầm uất, dễ dàng tiếp cận khách hàng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội