Nhà mặt tiền Đường Số 10, Phước Bình 100m² giá 10.7 tỷ - Sổ riêng, hoàn công đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đường Số 10, Phước Bình 100m² giá 10.7 tỷ - Sổ riêng, hoàn công đầy đủ!

10.7 tỷ
86 m² - 124 triệu/m²

Phường Phước Bình, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
86 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại Đường Số 10, phường Phước Bình, thành phố Thủ Đức. Với diện tích thực tế 100m², ngôi nhà 3 tầng này hứa hẹn sẽ là nơi an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86,4m² (sử dụng thực tế 100m²)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 5 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, sân thượng rộng thoáng
  • Đặc điểm: Nhà được hoàn công đầy đủ, sổ riêng, pháp lý rõ ràng, có thể công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Phước Bình và Trường THCS Phước Bình, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phước Bình chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hằng ngày
  • Di chuyển thuận lợi đến trung tâm thành phố Thủ Đức qua các tuyến đường lớn
  • Gần khu vực công viên và các tiện ích công cộng khác, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đông thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với không gian sống rộng rãi và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam