Nhà mặt tiền Đường Số 1, Quận Bình Tân, Diện tích 90m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đường Số 1, Quận Bình Tân, Diện tích 90m² - Đầu tư sinh lời ngay!

12.9 tỷ
90 m² - 143 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại Đường Số 1, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân. Căn nhà này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn sở hữu thiết kế thông minh, phù hợp cho cả việc kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: Trệt kinh doanh + 3 lầu, bao gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Sân trước thoáng mát, sân sau có mái che phơi đồ và chứa đồ, trệt riêng biệt cho thuê với nguồn thu 12 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc đưa đón con em
  • Cách chợ Bình Tân chỉ 1km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng hóa
  • Gần bệnh viện, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với đường lớn, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để ở kết hợp kinh doanh, hoặc đầu tư sinh lời với vị trí thuận lợi và giấy tờ pháp lý rõ ràng (sổ hồng riêng, hoàn công đủ).

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam