Nhà mặt tiền Dương Quảng Hàm, Gò Vấp 69.7m² giá 12.8 tỷ - Kinh doanh đa ngành! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Dương Quảng Hàm, Gò Vấp 69.7m² giá 12.8 tỷ - Kinh doanh đa ngành!

12.8 tỷ
69.7 m² - 184 triệu/m²

Phường 15, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
8 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
69.7 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền thụt đường Dương Quảng Hàm, phường 5, quận Gò Vấp - một vị trí lý tưởng cho kinh doanh và sinh sống!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69.7m²
  • Bố trí: 6 tầng, 8 phòng ngủ rộng rãi, 6 toilet tiện nghi
  • Đặc điểm: Đường xe tải thông thoáng, mặt tiền thụt, thuận lợi cho nhiều ngành nghề kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục đường Nguyễn Thái Sơn, kết nối dễ dàng đến các khu vực lân cận
  • Cách đường Lê Đức Thọ chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Khung cảnh xung quanh sầm uất với nhiều cửa hàng, quán ăn, dịch vụ
  • Gần các trường học, bệnh viện và chợ, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.8 tỷ VND (có thương lượng cho khách hàng nhanh chóng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng kết hợp với việc kinh doanh sinh lời, đặc biệt là các doanh nhân, nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!