Nhà mặt tiền đường Phan Đăng Lưu, Bình Thạnh, 81m² - Giá 26.5 tỷ, Kinh doanh đa ngành! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường Phan Đăng Lưu, Bình Thạnh, 81m² - Giá 26.5 tỷ, Kinh doanh đa ngành!

26.5 tỷ
81 m² - 327 triệu/m²

3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
81 m²

Chào đón cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đắc địa trên đường Phan Đăng Lưu, phường 3, Bình Thạnh, với thiết kế lý tưởng cho kinh doanh đa ngành nghề. Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một không gian sống và làm việc thuận tiện, với giá trị thấp hơn so với thị trường.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m² (5.4x15.6m)
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, trệt, lửng và 1 tầng
  • Đặc điểm: Diện tích sàn lên tới 102.6m², thiết kế thông minh, đầy đủ tiện nghi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trục đường chính, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, dễ dàng thu hút khách hàng
  • Cách chợ Bà Chiểu chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần trường học và bệnh viện, phù hợp cho gia đình
  • Có nhiều quán café, nhà hàng và dịch vụ xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho những ai muốn đầu tư kinh doanh, hoặc tìm kiếm một nơi ở tiện nghi với dòng tiền ổn định từ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.