Nhà mặt tiền đường Nguyễn Xiễn Thủ Đức 73.2m² giá 5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường Nguyễn Xiễn Thủ Đức 73.2m² giá 5 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

5 tỷ
73 m² - 68 triệu/m²

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
73 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại nhà mặt tiền đường Nguyễn Xiễn, Thủ Đức! Với diện tích 73.2m² (4.1m x 18m), ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn là cơ hội đầu tư bền vững cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73.20m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 WC, có sân phơi đồ và khu vực trồng cây
  • Đặc điểm: Thiết kế thông minh, phù hợp cho việc kinh doanh quần áo, thuốc tây, mở công ty hoặc đa ngành nghề

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thủ Đức, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Đường Nguyễn Xiễn dễ dàng kết nối tới các khu vực trung tâm qua hệ thống giao thông thuận tiện
  • Khu vực dân cư sầm uất, thích hợp cho mọi loại hình kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.000.000.000 VNĐ

Phù hợp với ai:

Nhà này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!