Nhà mặt tiền Đường Lê Cảnh Tuân, Tân Phú 17m² giá 3.6 tỷ - Pháp lý đầy đủ, bớt lộc! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đường Lê Cảnh Tuân, Tân Phú 17m² giá 3.6 tỷ - Pháp lý đầy đủ, bớt lộc!

3.6 tỷ
17 m² - 212 triệu/m²

Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
17 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một căn nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại Đường Lê Cảnh Tuân, quận Tân Phú, TP.HCM. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một nơi để kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 17m²
  • Bố trí: 3 tầng, 2 phòng ngủ, 3 WC
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, mặt tiền kinh doanh, pháp lý sổ hồng rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Nguyễn Sơn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ 5 phút di chuyển đến siêu thị Coopmart và VinMart
  • Cách trạm Metro chỉ 1km, dễ dàng kết nối với các khu vực khác
  • Trong bán kính 1km có nhiều trường học từ mẫu giáo đến trung học phổ thông, rất thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp để sinh sống và đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.6 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm muốn tìm một không gian sống tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!