Nhà mặt tiền đường Làng Báo Chí, Thảo Điền 111m² giá 46.5 tỷ - Cho thuê 120 triệu/tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường Làng Báo Chí, Thảo Điền 111m² giá 46.5 tỷ - Cho thuê 120 triệu/tháng

46.5 tỷ
111 m² - 419 triệu/m²

Phường 2, Thị xã Kiến Tường, Tỉnh Long An

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
111 m²

Chính chủ bán gấp nhà mặt tiền đường Làng Báo Chí, Phường 2, Thị xã Kiến Tường, Long An. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà giá trị cao tại khu vực sầm uất, kinh doanh phát đạt!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 111m²
  • Bố trí: Trệt + 5 lầu, 10 căn hộ dịch vụ (CHDV)
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền, hướng Đông Nam, đang cho thuê với thu nhập 120 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm Thị xã Kiến Tường, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách các tiện ích như trường học, bệnh viện, và chợ lớn chỉ vài phút đi xe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận trong khu vực
  • Vị trí lý tưởng để đầu tư, cho thuê sinh lời cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 46.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê, hoặc gia đình mong muốn một không gian sống rộng rãi, tiện nghi, với tầm nhìn đẹp và không gian xung quanh thoáng đãng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được xem nhà và sở hữu cơ hội đầu tư tuyệt vời này!