Nhà mặt tiền đường Lâm Văn Bền, Quận 7, 66.5m² giá 10.7 tỷ - Kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường Lâm Văn Bền, Quận 7, 66.5m² giá 10.7 tỷ - Kinh doanh đắc địa

10.7 tỷ
66.5 m² - 161 triệu/m²

Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
66.5 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn nhà mặt tiền trên đường Lâm Văn Bền, Quận 7. Đây là vị trí đắc địa cho những ai muốn phát triển kinh doanh trong lĩnh vực shop, spa hoặc văn phòng. Căn nhà không chỉ nằm trong khu vực buôn bán sầm uất mà còn đang có hợp đồng thuê sẵn, đảm bảo dòng tiền ổn định cho bạn ngay khi sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66.5m² (3.5 x 19m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh, phù hợp mở shop, spa, văn phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Mỹ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Cách trường THPT Lê Văn Tám khoảng 1km, thuận lợi cho gia đình có con em học tập
  • Gần các ngân hàng và trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu tài chính và mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến khu vực trung tâm Quận 1 qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.7 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao hoặc các chủ doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này, hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết!