Nhà mặt tiền đường Hùng Vương, Sa Đéc 243m² giá 15 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường Hùng Vương, Sa Đéc 243m² giá 15 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

15 tỷ
243 m² - 62 triệu/m²

Phường 3, Thành phố Sa Đéc, Tỉnh Đồng Tháp

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
243 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Hùng Vương, ngay trung tâm thành phố Sa Đéc! Với thiết kế 1 trệt 2 lầu, căn nhà này lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng công ty.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 243m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu
  • Đặc điểm: Nền cao ráo, mặt tiền rộng 10m, thuận tiện cho việc kinh doanh buôn bán

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Trưng Vương, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm
  • Khu vực y tế, bệnh viện gần kề đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Đường lớn hai chiều, giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp hoặc gia đình có nhu cầu sống và phát triển kinh doanh tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!