Nhà mặt tiền đường HT35, Tân Thới Hiệp, 109m², 8.49 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường HT35, Tân Thới Hiệp, 109m², 8.49 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

8.49 tỷ
109 m² - 78 triệu/m²

Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
109 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền với diện tích 109m² lý tưởng cho việc ở và kinh doanh! Đây là một bất động sản không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc hoàn hảo tại quận 12.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 109m² (4m nở hậu 5.3m x 28m)
  • Bố trí: Nhà phố 1 trệt, 1 lững, 1 lầu, sân thượng mái đúc với 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, không gian mở với phòng khách rộng, bếp, giếng trời, và khu vực làm việc linh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách 300m đến Trung tâm hành chính quận, thuận tiện cho công việc
  • Gần nhiều trường học cấp 1, 2, 3, phù hợp cho gia đình có con em đi học
  • Siêu thị Metro trong bán kính gần, thuận lợi cho mua sắm hàng ngày
  • Khu vực sầm uất, dễ dàng cho việc kinh doanh mọi ngành nghề
  • Tiện ích giao thông thuận lợi, kết nối nhanh với các khu vực lân cận như Gò Vấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.49 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất thích hợp cho những ai muốn vừa ở vừa làm văn phòng công ty hoặc kinh doanh online. Với không gian linh hoạt và vị trí đắc địa, đây là cơ hội đầu tư sinh lời không thể bỏ lỡ!

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!