Nhà mặt tiền đường Hà Nội, Bà Điểm, Hóc Môn - 49m² giá 4.699 tỷ - Pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường Hà Nội, Bà Điểm, Hóc Môn - 49m² giá 4.699 tỷ - Pháp lý rõ ràng!

4.699 tỷ
49 m² - 96 triệu/m²

Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
49 m²

Chủ nhà gửi bán gấp căn nhà SHR tại mặt tiền đường Hà Nội, xã Bà Điểm, Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49m² (3.3m x 15m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, có nhà kho riêng
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, phong thủy tốt, khu dân cư sầm uất, xe hơi lưu thông dễ dàng

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện trường dạy lái xe, thuận lợi cho việc học lái
  • Cách đường Nguyễn Ảnh Thủ chỉ 70m, dễ dàng kết nối giao thông
  • Gần chợ và các cửa hàng tiện lợi, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Khu vực phát triển, thích hợp cho việc kinh doanh và an cư lạc nghiệp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.699 triệu VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, doanh nhân hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một địa điểm kinh doanh hiệu quả tại Hóc Môn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.