Nhà mặt tiền Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3 - DT 140m² - Cách Ga Dân Chủ chỉ 200m! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3 - DT 140m² - Cách Ga Dân Chủ chỉ 200m!

45.3 tỷ
140 m² - 324 triệu/m²

10, 3, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
140 m²

Nằm tại vị trí đắc địa của Quận 3, căn nhà mặt tiền này là cơ hội đầu tư không thể bỏ qua! Diện tích đất tổng thể lên đến 140m² (gồm 90m² công nhận), với mặt tiền cực đẹp đối diện Viettel. Chỉ cách vòng xoay Dân Chủ vài bước chân, bất động sản này hứa hẹn mang lại giá trị bền vững trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 140m² (5.52 x 25.81m)
  • Bố trí: Kết cấu nhà cấp 4, thuận lợi cho việc cải tạo hoặc xây mới
  • Đặc điểm: Vị trí chiến lược giữa 2 nhà ga Metro: Hòa Hưng và Dân Chủ, dự kiến khởi công năm 2025

Tiện ích xung quanh:

  • Gần vòng xoay Dân Chủ, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách nhà ga Metro Dân Chủ chỉ 200m, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Đối diện Viettel, khu vực sầm uất với nhiều tiện ích xung quanh
  • Phù hợp cho kinh doanh, cho thuê hoặc đầu tư lâu dài
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với những nhà đầu tư muốn giữ tài sản lâu dài, hoặc những ai tìm kiếm một vị trí chiến lược để phát triển kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được xem vị trí thực tế và nhận bảng phân tích đầu tư chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam