Nhà mặt tiền đường Cách Mạng Tháng 8, Quận 10, 128m² giá 35 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường Cách Mạng Tháng 8, Quận 10, 128m² giá 35 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

35 tỷ
128 m² - 273 triệu/m²

13, 10, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
128 m²

Chuyên gia đầu tư không thể bỏ lỡ cơ hội này! Bán gấp nhà mặt tiền đường Cách Mạng Tháng 8, Phường 13, Quận 10 với vị trí đắc địa gần Tô Hiến Thành, đoạn vỉa hè rộng, thích hợp cho nhiều loại hình kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 128m² (4,5m x 21m)
  • Bố trí: 2 tầng
  • Đặc điểm: Phần lộ giới đã nhận đền bù, đường đã phóng hết lộ giới, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học và cơ sở giáo dục, thuận tiện cho việc đưa đón con cái.
  • Cách chợ Phường 13 chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm khác của thành phố.
  • Gần các ngân hàng và dịch vụ tài chính, thuận tiện cho việc giao dịch.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân và các hộ gia đình có nhu cầu sinh sống và kinh doanh tại khu vực đông dân cư, phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá cả.