Nhà mặt tiền đường Bình Trưng Tây, Quận 2 – Đất 188m² giá 13,2 tỷ - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường Bình Trưng Tây, Quận 2 – Đất 188m² giá 13,2 tỷ - Cơ hội hiếm có!

13.2 tỷ
188 m² - 70 triệu/m²

Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
188 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đường Bình Trưng Tây, Quận 2 với diện tích 188m², cực kỳ hiếm có trên thị trường! Bất động sản này có vị trí thuận lợi, nằm trong khu dân cư hiện hữu, tạo điều kiện thuận lợi cho sinh hoạt và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 188m²
  • Bố trí: 1 trệt + 1 gác lửng
  • Đặc điểm: Đất vuông vức, phù hợp xây biệt thự, building 5 tầng, vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục đường chính Nguyễn Tuyển và Nguyễn Duy Trinh, kết nối nhanh chóng đến Quận 9.
  • Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc sinh hoạt và kinh doanh.
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ và trung tâm thương mại.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13,2 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng biệt thự hoặc building cho thuê, hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống lý tưởng kết hợp kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn tìm kiếm bất động sản phù hợp nhất.