Nhà mặt tiền đường Bình Đường 1, Dĩ An 128m² giá 8.3 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường Bình Đường 1, Dĩ An 128m² giá 8.3 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

8.3 tỷ
128 m² - 65 triệu/m²

Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
128 m²

Chắc chắn bạn sẽ không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đắc địa trên đường Bình Đường 1, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian vừa để ở vừa có thể kinh doanh, buôn bán sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 128m² (5.2m x 25m), thổ cư 112m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, thiết kế gác đúc, sân để ô tô
  • Đặc điểm: Hướng nhà chính Nam, đang cho thuê với thu nhập 12 triệu/tháng, hỗ trợ vay ngân hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Dĩ An, thuận lợi cho việc mua sắm hàng hóa
  • Cách ngã 3 Nguyễn Tri Phương chỉ vài bước chân, dễ dàng di chuyển
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với xe máy và ô tô
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn có không gian sống kết hợp với kinh doanh gần chợ, tạo cơ hội sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!