Nhà mặt tiền đường Bắc Hải quận 10 78m² giá 9.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường Bắc Hải quận 10 78m² giá 9.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

9.8 tỷ
78 m² - 126 triệu/m²

10, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
78 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đường Bắc Hải, quận 10, TP Hồ Chí Minh! Đây là một vị trí kinh doanh lý tưởng với lưu lượng người qua lại đông đúc, mang lại tiềm năng sinh lời cao cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m² (3.3 x 23)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc sinh sống
  • Đặc điểm: Khu vực kinh doanh sầm uất, thích hợp cho nhiều loại hình dịch vụ và thương mại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Hưng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách siêu thị Coopmart 1km, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tiện ích
  • Khu vực có nhiều trường học, thuận tiện cho gia đình có trẻ em
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Có nhiều quán ăn, nhà hàng xung quanh, phục vụ nhu cầu ẩm thực phong phú

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh, hoặc cho những ai muốn có một không gian sống tiện nghi tại trung tâm quận 10.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và nắm bắt cơ hội đầu tư hấp dẫn này!