Nhà mặt tiền đường 28 Bình Trưng Đông 89m² giá 9.4 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường 28 Bình Trưng Đông 89m² giá 9.4 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

9.4 tỷ
89 m² - 106 triệu/m²

Phường Bình Trưng Đông, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
89 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội vàng sở hữu nhà mặt tiền đường 28, phường Bình Trưng Đông, thành phố Thủ Đức. Đây là một sản phẩm hiếm có trong khu vực với vị trí đắc địa và giá cả hợp lý, đang chờ đợi chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 89,4m² (ngang 4,2m, nở hậu 4,7m, đất vuông vức)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ, 4 phòng tắm
  • Đặc điểm: Không gian thoáng đãng, thiết kế tối ưu cho việc kinh doanh hoặc làm văn phòng, spa, khách sạn mini.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Lập, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ 500m ra đường Nguyễn Duy Trinh, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Gần nhà thờ, tạo không gian sống yên tĩnh và thoải mái
  • Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9,4 tỷ VND (thương thảo trực tiếp)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi để kinh doanh, mở văn phòng công ty hoặc vừa ở vừa khai thác dòng tiền hiệu quả.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận giá tốt cho khách hàng thiện chí.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội