Nhà mặt tiền đường 20m Phước Long 30m² giá 4.1 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường 20m Phước Long 30m² giá 4.1 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

4.1 tỷ
30 m² - 137 triệu/m²

Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
30 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đường 20m tại Phước Long, Nha Trang. Với thiết kế vuông vắn, mặt tiền gần 4m, căn nhà này là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian kinh doanh hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 1 trệt để trống kinh doanh, 2 phòng ngủ ở tầng trên
  • Đặc điểm: Trước nhà có công viên nhỏ, đậu ô tô được vài chiếc, khu dân cư sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con em
  • Cách chợ Phước Long chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Khu vực có nhiều dịch vụ ăn uống, giải trí, phục vụ nhu cầu dân cư
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư, người kinh doanh hoặc gia đình muốn tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này!