Nhà mặt tiền đường 14, Bình An, Quận 2 - 103.2m² giá 23 tỷ - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường 14, Bình An, Quận 2 - 103.2m² giá 23 tỷ - Kinh doanh đắc địa!

23 tỷ
103.2 m² - 223 triệu/m²

Phường Bình An, Quận 2 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
103.2 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền đắc địa tại đường 14, phường Bình An, quận 2! Với diện tích 103.2m² và thiết kế 4 tầng, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và làm việc lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 4/4.3m x 24m (vuông vức, nở hậu nhẹ)
  • Bố trí: 1 trệt 3 lầu, tổng 4 phòng ngủ và 5 vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt tiền, thoáng mát, phù hợp cho kinh doanh đa ngành nghề, mở văn phòng, showroom hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ và khu dân cư cao cấp chỉ cách 500m
  • Các trường học từ cấp 1 đến cấp 3 trong bán kính gần
  • Siêu thị tiện lợi và ngân hàng gần kề
  • Giao thông thuận lợi kết nối nhanh đến Xa Lộ Hà Nội và Mai Chí Thọ
  • Dễ dàng di chuyển về Quận 1, Thủ Đức và Quận 7

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội