Nhà mặt tiền đường 13A, Bình Hưng Hòa A, 21m² giá 2.2 tỷ - Tiện xây mới! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền đường 13A, Bình Hưng Hòa A, 21m² giá 2.2 tỷ - Tiện xây mới!

2.2 tỷ
21 m² - 105 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
21 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền trên đường 13A, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh! Với diện tích 21m² (ngang 3.3m x dài 6.5m), ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tìm kiếm một nơi ở thuận tiện hoặc đầu tư xây dựng mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lửng, hiện trạng nhà cũ, dễ dàng xây mới theo ý muốn
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường 13A, xe hơi chạy, nở hậu nhẹ, có giấy phép xây dựng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Hưng Hòa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp khoảng 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Tân Kỳ Tân Quý và Kênh Nước Đen
  • Gần bệnh viện, đảm bảo đầy đủ dịch vụ y tế cho cư dân
  • Khu vực phát triển, tiện ích đô thị xung quanh đầy đủ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những gia đình nhỏ muốn tìm kiếm không gian sống gần gũi, hoặc cho các nhà đầu tư bất động sản muốn khai thác tiềm năng từ vị trí đắc địa này.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để có thông tin chi tiết và sắp xếp xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội