Nhà mặt tiền Đống Đa, Hải Châu 96m² giá 30.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đống Đa, Hải Châu 96m² giá 30.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

30.8 tỷ
96 m² - 321 triệu/m²

Hải Châu, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
96 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt tiền đường Đống Đa, quận Hải Châu, Đà Nẵng! Đây là một sản phẩm bất động sản lý tưởng cho những nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: Toà nhà 6 tầng thông sàn, hiện đang cho thuê làm văn phòng
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, hướng Đông Nam, có thang máy, thuận tiện cho việc kinh doanh và làm văn phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tiện ích
  • Cách bến xe Đà Nẵng chỉ 1km, thuận tiện di chuyển
  • Gần các trường học và bệnh viện, phục vụ tốt cho nhu cầu sinh hoạt
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê hoặc cho những ai đang tìm kiếm một địa điểm kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng giá với chính chủ.