Nhà mặt tiền Đồng Cây Viết 182m² - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đồng Cây Viết 182m² - Vị trí kinh doanh đắc địa

12.5 tỷ
182 m² - 69 triệu/m²

Phường Phú Mỹ, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

9 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
182 m²

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đắc địa ngay trung tâm kinh doanh

Chào đón quý nhà đầu tư và khách hàng đang tìm kiếm không gian vừa ở vừa kinh doanh lý tưởng. Căn nhà mặt tiền đường Đồng Cây Viết, phường Phú Mỹ, TP. Thủ Dầu Một này chính là lựa chọn hoàn hảo với thiết kế hiện đại, mới 100% và vị trí đắc địa bậc nhất khu vực.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 182m² (ngang 7m, sâu 26m)
  • Bố trí: Xây mới 100%, thiết kế tối ưu với tổng diện tích sàn 300m², không gian rộng rãi, thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền đường lớn, kết cấu vững chắc, thiết kế phù hợp cho thuê văn phòng, showroom hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay cửa ngõ Khu công nghiệp Đại Đăng, thuận tiện giao thương và tiếp cận lượng khách hàng lớn.
  • Cách trường Tiểu học Phú Mỹ chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện cho việc đưa đón con em.
  • Gần chợ Phú Mỹ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm thiết yếu hàng ngày.
  • Kết nối nhanh chóng đến trung tâm thành phố Thủ Dầu Một qua các trục đường huyết mạch.
  • Gần các ngân hàng, cửa hàng tiện lợi và dịch vụ ăn uống sầm uất xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ (có thương lượng trực tiếp với chủ nhà).

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho những nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có dòng tiền tốt, hoặc những doanh nhân đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh kết hợp ở tại khu vực phát triển sầm uất, giao thông thuận tiện.