Nhà mặt tiền Đình Phong Phú 128m² giá 14.8 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đình Phong Phú 128m² giá 14.8 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa

14.8 tỷ
128 m² - 116 triệu/m²

Phường Tăng Nhơn Phú B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
128 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền kinh doanh đắc địa tại trục đường huyết mạch Đình Phong Phú, TP. Thủ Đức. Với lợi thế mặt tiền rộng thoáng và quy hoạch xây dựng tự do lên đến 7 tầng, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc gia chủ muốn kết hợp ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 128m² (Diện tích đất thực tế 166m², ngang 4.2m, nở hậu 4.7m).
  • Bố trí: Nhà hiện trạng gồm 1 trệt 1 lửng, không gian mở dễ dàng cải tạo theo nhu cầu sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường rộng 16m, xe container tránh nhau thoải mái, khu vực kinh doanh sầm uất, pháp lý sổ hồng riêng sang tên ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Đình Phong Phú chỉ 300m, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Gần hệ thống giáo dục các cấp như Trường Tiểu học Tăng Nhơn Phú B và Trường THCS Hoa Lư.
  • Cách khu công nghệ cao TP.HCM chỉ 10 phút di chuyển, tiềm năng cho thuê rất lớn.
  • Kết nối nhanh chóng đến trục đường Lê Văn Việt và Xa lộ Hà Nội thuận tiện giao thông.
  • Gần các ngân hàng, cửa hàng tiện lợi và trung tâm hành chính TP. Thủ Đức.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.8 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ).

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng để kinh doanh đa ngành nghề, mở showroom hoặc xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ cao cấp nhờ lợi thế được xây dựng tự do lên đến 7 tầng.

Liên hệ: