Nhà mặt tiền Đinh Liệt, Phước Long, Nha Trang 169.4m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đinh Liệt, Phước Long, Nha Trang 169.4m² - Đầu tư sinh lời ngay!

18 tỷ
169 m² - 107 triệu/m²

Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
169 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà mặt tiền đường Đinh Liệt, phường Phước Long, thành phố Nha Trang! Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai tìm kiếm một nơi vừa ở vừa kinh doanh, với vị trí đắc địa và tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 169.4m² (ngang 9.2m, nở hậu 10m)
  • Bố trí: Nhà 2 tầng đang cho thuê, có thể tách thành 2 lô nếu cần
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, mặt tiền đường 13m, vuông vức

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Tân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách biển chỉ hơn 1km, lý tưởng cho những ai yêu thích không gian biển
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại, phục vụ nhu cầu sống đầy đủ
  • Đường Đinh Liệt là tuyến đường sầm uất, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời tại Nha Trang, hoặc những gia đình muốn có một không gian sống tiện lợi và thoải mái gần biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội