Nhà mặt tiền Đinh Bộ Lĩnh, 26m² giá 9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đinh Bộ Lĩnh, 26m² giá 9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

9 tỷ
26 m² - 346 triệu/m²

Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
26 m²

Chào mừng quý vị đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt tiền Đinh Bộ Lĩnh, quận Bình Thạnh! Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà mới đẹp, phù hợp cho kinh doanh mọi ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 26m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng thoáng mát với 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm.
  • Đặc điểm: Nhà lô góc hai mặt tiền, sổ đẹp nở hậu nhẹ, hoàn công đầy đủ và có thể công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí.
  • Cách các trường học nổi tiếng chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho gia đình có trẻ em.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như quận 1, quận 2 chỉ trong vài phút.
  • Giao thông thuận tiện với nhiều tuyến đường lớn và hệ thống xe buýt, metro gần đó.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có giá trị tăng cao hoặc gia đình đang tìm kiếm một nơi ở thuận tiện, hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này! Hãy nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội