Nhà Mặt Tiền Điện Biên Phủ, Thanh Khê, Đà Nẵng - 66m² Kinh Doanh Đỉnh Cao | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Điện Biên Phủ, Thanh Khê, Đà Nẵng - 66m² Kinh Doanh Đỉnh Cao

11.35 tỷ
66 m² - 172 triệu/m²

Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
66 m²

Cơ hội vàng sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa bậc nhất đường Điện Biên Phủ, trung tâm quận Thanh Khê, Đà Nẵng – Nơi hội tụ mọi yếu tố cho hoạt động kinh doanh và đầu tư sinh lời vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng kiên cố, thiết kế tối ưu không gian
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn 30m, vỉa hè rộng 5m, hướng Nam mát mẻ, phong thủy tốt cho kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường huyết mạch Điện Biên Phủ, dễ dàng di chuyển đến mọi khu vực trung tâm thành phố
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều ngân hàng, showroom, cửa hàng tiện lợi, nhà hàng
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ Hà Huy Tập, trường học các cấp, bệnh viện Đa khoa Thanh Khê
  • Thuận tiện kết nối với các tuyến đường lớn như Hà Huy Tập, Nguyễn Hữu Thọ
  • Dễ dàng tiếp cận các khu vui chơi, giải trí và trung tâm thương mại của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.35 tỷ (Có thương lượng tốt cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh đang tìm kiếm một mặt bằng đắc địa tại Đà Nẵng để phát triển thương hiệu, mở rộng hoạt động kinh doanh hoặc cho thuê sinh lời bền vững.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu vị trí kinh doanh đắc địa này. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và chốt giao dịch tốt nhất!