Nhà mặt tiền Đề Thám, Ninh Kiều 26m² - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đề Thám, Ninh Kiều 26m² - Vị trí kinh doanh đắc địa

5.68 tỷ
26 m² - 218 triệu/m²

Phường An Cư, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

2 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
26 m²

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tại "trái tim" phố ẩm thực Đề Thám, phường An Cư, quận Ninh Kiều. Vị trí vàng cho kinh doanh đa ngành nghề với lưu lượng khách hàng ổn định mỗi ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 26.2m² (ngang 3.93m x dài 6.7m)
  • Bố trí: Nhà xây dựng kiên cố 3 tầng, diện tích sử dụng 80m² gồm 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 3 WC, 2 ban công thoáng mát và sân thượng rộng rãi.
  • Đặc điểm: Nhà có pháp lý sổ hồng hoàn công đầy đủ, hướng Tây Nam phong thủy tốt, thiết kế tối ưu không gian, sẵn sàng bàn giao cho chủ nhân mới.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay mặt tiền phố ẩm thực Đề Thám, sầm uất ngày đêm, cực kỳ thuận lợi kinh doanh.
  • Cách chợ Xuân Khánh và các trung tâm thương mại lớn trong bán kính 1km.
  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Cần Thơ, thuận tiện di chuyển học tập và làm việc.
  • Tiếp giáp các tuyến đường huyết mạch như đại lộ Hòa Bình, dễ dàng kết nối toàn thành phố.
  • Nằm trong khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, gần các cơ quan hành chính phường An Cư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.68 tỷ VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh kết hợp ở ngay trung tâm Cần Thơ, hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có dòng tiền tốt tại khu vực sầm uất bậc nhất quận Ninh Kiều.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đắc địa này. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ để có giá tốt nhất!