Nhà mặt tiền Đặng Thúc Vịnh 123m² giá 11.9 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đặng Thúc Vịnh 123m² giá 11.9 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

11.9 tỷ
123 m² - 97 triệu/m²

Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
123 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Đặng Thúc Vịnh, nơi lý tưởng cho cả việc ở và kinh doanh! Với vị trí vàng ngay ngã 3 Chùa, gần các trục đường lớn như Quang Trung và Tô Ký, bất động sản này mang lại tiềm năng kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 123m² (6x20m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu và sân thượng, có 4 phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, sổ hồng nở hậu, pháp lý chuẩn, xe hơi để thoải mái trong nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hóc Môn chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Vị trí sầm uất, thuận lợi cho việc kinh doanh đa ngành nghề
  • Liền kề các trục đường chính, giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.9 tỷ VND (Còn thương lượng - Bao sang tên)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống đồng thời với cơ hội kinh doanh, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng kinh doanh tại khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đặng Thúc Vịnh, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, Tp Hồ Chí Minh