Nhà mặt tiền Đặng Chất, Quận 8, 47.58m² giá 6.25 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đặng Chất, Quận 8, 47.58m² giá 6.25 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

6.25 tỷ
47.58 m² - 131 triệu/m²

Rạch Ông, 8, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
47.58 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này tại đường Đặng Chất, Quận 8. Với thu nhập 20 triệu/tháng, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà vừa ở vừa kinh doanh hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47.58m² (7,8m x 6,1m)
  • Bố trí: Trệt - 2 lầu - sân thượng
  • Hướng: Đông - Bắc
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong hẻm thông thoáng, gần Uỷ Ban và trường học, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như 1, 3, 5, 6, 7, 10, 11.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Uỷ Ban Nhân Dân Phường Rạch Ông 500m, thuận tiện cho các thủ tục hành chính.
  • Gần trường học các cấp, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Gần các khu mua sắm và chợ truyền thống, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.25 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, hỗ trợ vay Ngân Hàng lãi suất ưu đãi, Công Chứng trong ngày.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các gia đình nhỏ, nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định từ cho thuê, hoặc những ai muốn sống trong khu vực trung tâm với nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam