Nhà mặt tiền Dân Trí, Quận Tân Bình 108.8m² giá 10 tỷ - Vị trí đắc địa, an ninh cao | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Dân Trí, Quận Tân Bình 108.8m² giá 10 tỷ - Vị trí đắc địa, an ninh cao

10 tỷ
108.8 m² - 92 triệu/m²

Phường 06, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
108.8 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền tại đường Dân Trí, phường 6, quận Tân Bình. Đây là một bất động sản tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108.8m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng với thiết kế linh hoạt, phù hợp cho việc sửa chữa hoặc xây mới theo nhu cầu.
  • Đặc điểm: Nhà cũ, có thể sửa chữa hoặc xây mới, nằm trong khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo.

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ dân sinh chỉ cách 200m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học từ cấp 1 đến cấp 3, đảm bảo chất lượng giáo dục cho con em.
  • Cách bệnh viện gần nhất chỉ 1km, đảm bảo tiện lợi trong việc chăm sóc sức khỏe.
  • Ngân hàng và các dịch vụ tài chính khác trong bán kính 500m, thuận tiện cho giao dịch.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình có nhu cầu sinh sống trong khu vực an ninh, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội cho thuê trong khu vực dân trí cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.