Nhà Mặt Tiền Đại Mỗ, Nam Từ Liêm 97m² 7 Tầng - Dòng Tiền 100 Triệu/Tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mặt Tiền Đại Mỗ, Nam Từ Liêm 97m² 7 Tầng - Dòng Tiền 100 Triệu/Tháng

22.5 tỷ
97 m² - 232 triệu/m²

Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
97 m²

Siêu phẩm nhà mặt tiền kinh doanh Đại Mỗ - Dòng tiền khủng gần 100 triệu/tháng!

Cơ hội vàng sở hữu căn nhà 7 tầng mặt ngõ ô tô tránh, vị trí đắc địa tại Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm. Với diện tích 97m² và thiết kế đa công năng, đây là tài sản đầu tư sinh lời vượt trội, mang lại dòng tiền ổn định hàng tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:97m²
  • Bố trí:7 tầng thang máy, bao gồm 2 cửa hàng mặt ngõ và hệ thống phòng trọ khép kín full tiện nghi.
  • Đặc điểm:Nhà lô góc, 2 mặt tiền, ngõ rộng ô tô tránh nhau thoải mái, có lối để xe riêng cho gia chủ, không ảnh hưởng đến hoạt động kinh doanh và khách thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường kinh doanh sầm uất tại Phường Đại Mỗ, dễ dàng tiếp cận các khu vực trung tâm.
  • Gần các trường học các cấp, thuận tiện cho việc học hành của con em.
  • Di chuyển nhanh chóng đến các tiện ích công cộng như chợ, siêu thị, bệnh viện.
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh, cho thuê cao.
  • Gần các tuyến giao thông huyết mạch, kết nối dễ dàng với các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:22.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm một sản phẩm có dòng tiền thụ động ổn định, khai thác kinh doanh hoặc cho thuê phòng trọ hiệu quả. Phù hợp với khách hàng muốn sở hữu tài sản có giá trị gia tăng bền vững tại khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà kinh doanh sinh lời đỉnh cao - Liên hệ xem nhà 24/7 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có 1-0-2!