Nhà mặt tiền Đ12, Vĩnh Hòa, Nha Trang 92m² chỉ 7.6 tỷ - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Đ12, Vĩnh Hòa, Nha Trang 92m² chỉ 7.6 tỷ - Kinh doanh đắc địa!

7.6 tỷ
92 m² - 83 triệu/m²

Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
92 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Đ12, Vĩnh Hòa, Nha Trang với diện tích 92m² (5 x 19m). Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sống và kinh doanh tại khu vực sầm uất, cao ráo, không lo ngập nước. Ngôi nhà 3 tầng được thiết kế đẹp mắt, kiên cố với 3 phòng ngủ, 3WC và sân thượng thoáng đãng, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3WC, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Kế bên trường học Vĩnh Hòa, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần đường Quảng Đức, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Chỉ vài bước chân đến ngân hàng, khách sạn, trường học các cấp
  • Chỉ cách bãi biển 300m, dễ dàng tận hưởng không gian biển xanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.600 triệu VND
  • Pháp lý: Sổ hồng vuông vức, đầy đủ giấy tờ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn, người kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê nhờ vị trí đắc địa và tiện ích xung quanh phong phú.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội