Nhà mặt tiền Cư Xá Phú Bình, Quận 11, 48m² giá 6.899 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Cư Xá Phú Bình, Quận 11, 48m² giá 6.899 tỷ - Đầu tư sinh lời!

6.899 tỷ
48 m² - 144 triệu/m²

Phường 05, Quận 11, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
48 m²

Chính chủ bán gấp nhà mặt tiền nội bộ tại Cư Xá Phú Bình, Quận 11, TP Hồ Chí Minh. Với mức giá chỉ 6.899 tỷ, đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho gia đình hoặc cho thuê sinh lời!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m² (4m x 12m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh
  • Đặc điểm: Hẻm trước nhà rộng 5m, thông bàn cờ, cách Giáo Xứ Phú Bình và Lạc Long Quân không xa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách chợ Phú Bình chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần nhiều tiện ích công cộng như bệnh viện, siêu thị, và khu vui chơi giải trí
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.899 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê. Với thiết kế hợp lý và vị trí đắc địa, đây là nơi lý tưởng để sinh sống và phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.