Nhà mặt tiền Cư Xá Bắc Hải, Quận 10, 117.04m², Giá 30 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Cư Xá Bắc Hải, Quận 10, 117.04m², Giá 30 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

30 tỷ
117.04 m² - 256 triệu/m²

Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
117.04 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tại Cư Xá Bắc Hải, phường 15, quận 10. Đây là một vị trí đắc địa, thuận lợi cho cả việc kinh doanh lẫn sinh sống, thích hợp cho những ai muốn tìm kiếm không gian sống hiện đại và đầy tiềm năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 117.04m²
  • Bố trí: 4 tầng với thiết kế thông thoáng, tiện nghi
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Lê Thị Riêng, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí
  • Cách chợ và các trung tâm thương mại chỉ vài phút đi bộ
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Nhiều trường học, bệnh viện trong bán kính 1km, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một bất động sản đắc địa tại quận 10! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.