Nhà mặt tiền Cộng Hòa Tân Bình 162m² giá 41.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Cộng Hòa Tân Bình 162m² giá 41.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

41.5 tỷ
162 m² - 256 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
162 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà mặt tiền đường Cộng Hòa, Tân Bình, chỉ cách sân bay quốc tế chỉ 2 km! Đây là một bất động sản lý tưởng dành cho những ai đang tìm kiếm một nơi để đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 162m² (4,2m x 38,5m)
  • Bố trí: Nhà 8 tầng, có thang máy, hiện đang cho thuê với giá 170 triệu/tháng
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, vị trí đắc địa trên tuyến đường sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất chỉ 2 km
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm như Quận 1, Quận 3
  • Các dịch vụ tiện ích xung quanh phong phú như siêu thị, bệnh viện, trường học
  • Khu vực đông dân cư, dễ dàng tìm kiếm khách thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 41.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp muốn mở rộng hoạt động kinh doanh hoặc đơn giản là những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.