Nhà mặt tiền Cộng Hòa Tân Bình 119m² giá 30 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Cộng Hòa Tân Bình 119m² giá 30 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

30 tỷ
119 m² - 252 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
119 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà mặt tiền Cộng Hòa, quận Tân Bình. Với vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 119,3m² (4,4m x 28m)
  • Bố trí: Nhà 5 tầng kiên cố, phù hợp cho nhiều mô hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng 10m, thuận tiện cho việc đậu xe và đi lại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại sầm uất như Vincom và AEON
  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10 phút di chuyển
  • Khu vực dân cư đông đúc, thuận lợi cho nhu cầu kinh doanh
  • Đường Cộng Hòa là tuyến đường chính, kết nối nhiều quận trung tâm
  • Gần các trường học và bệnh viện lớn, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ VND (~250 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này phù hợp với những nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao, hoặc những ai muốn mở rộng kinh doanh tại khu vực trung tâm Tân Bình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!