Nhà mặt tiền Cô Giang, Quận 1, 42m² giá 8.7 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Cô Giang, Quận 1, 42m² giá 8.7 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

8.7 tỷ
42 m² - 207 triệu/m²

Cầu Ông Lãnh, 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
42 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Cô Giang - Cô Bắc, phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP.HCM. Đây là lựa chọn lý tưởng cho dân đầu tư với tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m² (5,7m × 9m)
  • Bố trí: Nhà 2 tầng hoàn công đầy đủ
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, đang cho thuê 25 triệu/tháng, có giấy phép xây dựng và bản vẽ mới nhất đến 5/2025

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bến Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Nằm cạnh khu phố Tây, thu hút khách du lịch và người dân địa phương
  • Đường lớn sầm uất, phù hợp cho việc kinh doanh và buôn bán
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm, gần các tuyến xe buýt, Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này thích hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản sinh lời cao tại vị trí đắc địa, hoặc cho những ai muốn sở hữu một căn nhà kinh doanh trong khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tốt này!