Nhà mặt tiền Cô Bắc, Q1 - Diện tích 224m² giá 150 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Cô Bắc, Q1 - Diện tích 224m² giá 150 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

150 tỷ
224 m² - 670 triệu/m²

Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
224 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại trung tâm quận 1, TP Hồ Chí Minh! Nhà mặt tiền kinh doanh tại địa chỉ 95 Cô Bắc, phường Cô Giang, với vị trí siêu đắc địa và tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 224,3m² (10,25m x 23,6m)
  • Mật độ xây dựng: 70%
  • Hệ số sử dụng đất: 4.5

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu căn hộ cao cấp Grand Manhattan của Novaland, nơi tập trung nhiều dịch vụ tiện ích
  • Nằm trong khu vực sầm uất, đông đúc với nhiều cửa hàng, quán ăn và dịch vụ giải trí
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Cách trục đường chính chỉ vài bước chân, thuận tiện cho giao thông đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 150 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà mặt tiền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại vị trí vàng của thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.