1 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà mặt tiền Chu Văn An Q6 80m² 19.99 tỷ - Chính chủ bán
19.99 tỷ
80 m² - 250 triệu/m²
Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh
1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
80 m²
Giảm sốc từ 26 tỷ còn 19.99 tỷ, nhà 2 MT Chu Văn An quận 6 với pháp lý chính chủ sẵn sàng vào ở hoặc kinh doanh.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:80m²
- Bố trí:5 tầng vuông vức, mỗi tầng dễ phân chia phòng và kho để phục vụ ở hoặc cho thuê
- Đặc điểm:Hai mặt tiền Chu Văn An và hẻm sau, sổ hồng chính chủ, tiện ô tô ra vào và kinh doanh ngay
Tiện ích xung quanh:
- Chợ Bình Tây cách 500m, đầu mối thương mại truyền thống nổi tiếng của Sài Gòn
- Trung tâm hành chính Quận 6 gồm UBND và các phòng ban công ích chỉ vài phút đi xe
- Bệnh viện Quận 6 cùng hệ thống phòng khám gần khu vực cho nhu cầu y tế nhanh chóng
- Co.opmart Phú Lâm và chợ An Đông đáp ứng nhu cầu mua sắm, ăn uống hàng ngày
- Trường Cao đẳng Kinh tế Đối ngoại cùng nhiều trường công liên cấp tạo thuận lợi cho gia đình
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:19.99 tỷ
Phù hợp với ai:
Giống như món hàng hiếm, căn nhà phù hợp chủ đầu tư cần dòng tiền cao, gia đình đông người cần mặt bằng rộng và chủ kinh doanh muốn vị trí nổi bật.
Liên hệ:
Inbox ngay để giữ lịch xem nhà trong tuần, nhà mặt tiền quận 6 đang rất khan hiếm.