Nhà mặt tiền chợ Phước Mỹ, 62.4m² giá 11.2 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền chợ Phước Mỹ, 62.4m² giá 11.2 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

11.2 tỷ
62.4 m² - 179 triệu/m²

Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
62.4 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền ngay chợ Phước Mỹ, nơi lý tưởng để kinh doanh và nghỉ dưỡng. Với diện tích 62.4m² và mặt tiền rộng 4m, căn nhà này chắc chắn sẽ mang lại giá trị cao cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62.4m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, thích hợp cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí ngay chợ, chỉ vài bước chân đến biển, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Phước Mỹ ngay sát bên, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 500m, thu hút khách du lịch
  • Khu vực tập trung nhiều khách tây và khách Hàn Quốc, tiềm năng cho dịch vụ lưu trú
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn kinh doanh dịch vụ lưu trú, homestay hoặc xây dựng căn hộ dịch vụ để phục vụ nhu cầu của du khách.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.