Nhà mặt tiền chợ Hoa Cau Phước Long B giá 11 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền chợ Hoa Cau Phước Long B giá 11 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

11 tỷ
101 m² - 109 triệu/m²

Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
101 m²

Cơ hội hiếm để sở hữu nhà mặt tiền chợ Hoa Cau ngay Phước Long B, TP Thủ Đức, vừa ở vừa kinh doanh với tài chính chỉ khoảng 11 tỷ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:101m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 lửng, 2 phòng ngủ, 2wc, tầng trệt thông suốt dễ bố trí cửa hàng, quầy kinh doanh hoặc kho hàng.
  • Đặc điểm:Mặt tiền chợ Hoa Cau sầm uất, khu vực sạch sẽ, thoáng, lối đi rộng, thuận tiện vừa kinh doanh vừa để ở, nhà đã hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay mặt tiền chợ Hoa Cau, buôn bán tấp nập cả ngày, dễ dàng thu hút khách vãng lai.
  • Khu dân cư đông đúc, xung quanh nhiều cửa hàng tiện lợi, quán ăn, tiệm tạp hóa và dịch vụ hàng ngày.
  • Thuận tiện di chuyển ra các trục đường chính của TP Thủ Đức, kết nối nhanh đến các khu vực lân cận.
  • Gần hệ thống trường học, ngân hàng, chợ và dịch vụ thiết yếu, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt gia đình.
  • Khu vực phát triển mạnh về thương mại, phù hợp mở cửa hàng lâu dài và khai thác dòng tiền ổn định.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:11 tỷ, chủ nhà thiện chí, còn thương lượng cho khách mua nhanh.

Phù hợp với ai:

Phù hợp khách vừa ở vừa kinh doanh tại nhà, hộ gia đình muốn mở cửa hàng ngay mặt tiền chợ, nhà đầu tư tìm sản phẩm mặt tiền hiếm tại Phước Long B để giữ tài sản và khai thác cho thuê lâu dài.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để đặt lịch xem nhà thực tế tại chợ Hoa Cau và thương lượng trực tiếp với chủ, cơ hội tốt không có nhiều.