Nhà mặt tiền Cầu Xéo, quận Tân Phú, 87.5m² giá 13.4 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Cầu Xéo, quận Tân Phú, 87.5m² giá 13.4 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

13.4 tỷ
87.5 m² - 153 triệu/m²

Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
87.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tại quận Tân Phú, nơi mà kinh doanh và sinh hoạt đều thuận lợi! Với diện tích 87.5m² và 3 tầng, đây là không gian lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi vừa để ở vừa để phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87.5m²
  • Bố trí: 3 tầng, thiết kế hợp lý cho các hoạt động kinh doanh và sinh hoạt
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Cầu Xéo, khu vực đông đúc, thuận lợi cho việc buôn bán mọi ngành nghề

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Phú, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách siêu thị Coopmart chỉ 500m, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Khu dân cư sầm uất, đầy đủ dịch vụ phục vụ cuộc sống hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất thích hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời từ việc kinh doanh, hoặc cho những gia đình cần một không gian sống kết hợp với kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đắc địa này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội