Nhà mặt tiền Cao Xuân Dục, Quận 8, 25.5m² giá 4 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà mặt tiền Cao Xuân Dục, Quận 8, 25.5m² giá 4 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

4 tỷ
25.5 m² - 157 triệu/m²

Phường 12, Quận 8, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
25.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền rẻ nhất tại Quận 8! Ngôi nhà tọa lạc tại mặt tiền đường Cao Xuân Dục, phường 12, TP. Hồ Chí Minh, với lợi thế kinh doanh đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25.5m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, công chứng ngay, tặng lại toàn bộ nội thất, đường trước nhà rộng 12m, lề đường 4m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Xóm Củi, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách cầu Chà Và chỉ 500m, dễ dàng di chuyển
  • Trường Quốc tế Victoria nằm trong bán kính 1km, tiện lợi cho con em đi học
  • Gần công ty may Hữu Nghị, tạo điều kiện cho việc phát triển kinh doanh
  • Khu dân cư an ninh, dân trí tốt, đảm bảo môi trường sống lý tưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các doanh nhân, người đầu tư hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống tiện nghi tại khu vực phát triển sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!